SKU : เครื่องตัดพลาสม่า รุ่น CUT80L225II JASIC
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
เครื่องเชื่อม Plasma (ตัดพลาสม่า) JASIC รุ่น CUT80L225II
เครื่องเชื่อม JASIC Plasma (ตัดพลาสม่า) รุ่น CUT80L225II เทคโนโลยีอินเวอร์เตอร์ IGBT อาร์คนิ่ง รอยเชื่อมเนียนกริบ ประหยัดไฟบ้าน
| คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| แบรนด์ | JASIC |
| ประเภท | เครื่องตัดพลาสม่า (Plasma Cutter) Inverter |
| กระแสตัดสูงสุด | 80A |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 3 เฟส |
| แรงดันลมอัด | 4 - 6 บาร์ |
| ความหนาเหล็กที่ตัดได้ | สูงสุด 30 mm |
| รุ่น | CUT80L225II |
งานตัดแผ่นโลหะ ทำป้ายโฆษณา และงานโครงสร้าง
1. ต่อปั๊มลมเข้ากับเครื่องตัด ปรับแรงดันลม 4-6 บาร์ 2. ต่อสายกราวด์กับชิ้นงานโลหะ 3. เปิดเครื่องและรอลมเต็ม 4. สวมหน้ากาก ถุงมือหนัง และผ้ากันสะเก็ด 5. วางหัว Torch บนชิ้นงาน กดปุ่มสตาร์ท 6. เคลื่อนหัว Torch ตามแนวตัดสม่ำเสมอ 7. ปิดเครื่องและรอเย็น