SKU : เครื่องตัดพลาสม่า IOXYGEN CUT40
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
เครื่องเชื่อม Plasma (ตัดพลาสม่า) IOXYGEN รุ่น CUT40
เครื่องเชื่อม IOXYGEN Plasma (ตัดพลาสม่า) รุ่น มาตรฐาน เทคโนโลยีอินเวอร์เตอร์ IGBT อาร์คนิ่ง รอยเชื่อมเนียนกริบ ประหยัดไฟบ้าน
| คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| แบรนด์ | IOXYGEN |
| ประเภท | เครื่องตัดพลาสม่า (Plasma Cutter) IGBT Inverter |
| กระแสตัดสูงสุด | 40A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V / 1 เฟส |
| แรงดันลมอัด | 4 - 6 บาร์ |
| ความหนาเหล็กที่ตัดได้ | สูงสุด 12 mm |
| รุ่น | CUT40 |
งานตัดแผ่นโลหะ ทำป้ายโฆษณา และงานโครงสร้าง
1. ต่อปั๊มลมเข้ากับเครื่องตัด ปรับแรงดันลม 4-6 บาร์ 2. ต่อสายกราวด์กับชิ้นงาน 3. เปิดเครื่องรอลมเต็ม 4. สวมหน้ากาก UV ถุงมือ ผ้ากันสะเก็ด 5. วางหัว Torch บนชิ้นงาน กดสตาร์ท 6. เคลื่อนตัดตามแนวสม่ำเสมอ