SKU : เครื่องตัดไฟเบอร์ไฟฟ้า ขนาด 16 นิ้ว รุ่น 2416S MAKITA
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
แท่นตัดไฟเบอร์ไฟฟ้า MAKITA 16 นิ้ว 1,430W รุ่น 2416S
แท่นตัดไฟเบอร์ไฟฟ้า MAKITA รุ่น 2416S ขนาด 16 นิ้ว กำลัง 1,430 วัตต์ ใบตัด 405 mm ตัดท่อเหล็กกลมได้ลึกสูงสุด 115 mm ฐานเหล็กหล่อหนัก 19.2 kg มั่นคง ไม่สั่น เหมาะสำหรับงานตัดเหล็กและโลหะในระดับมืออาชีพ
| คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| ยี่ห้อ | MAKITA |
| รุ่น | 2416S |
| ขนาดใบตัด | 16 นิ้ว (405 mm) |
| กำลัง | 1,430 W |
| ความเร็วรอบ | 3,800 rpm |
| ความลึกตัดท่อกลม | 115 mm |
| น้ำหนัก | 19.2 kg |
| แรงดันไฟ | 220V 50Hz |
ใช้สำหรับตัดเหล็กแผ่น ท่อเหล็ก เหล็กรูปพรรณ และโลหะต่างๆ ในงานโรงงานและงานก่อสร้างที่ต้องการความแม่นยำสูง
วางแท่นตัดบนพื้นราบมั่นคง ยึดชิ้นงานด้วยระบบหนีบ ตรวจสอบแนวตัด เสียบปลั๊ก 220V กดสวิตช์เปิดเครื่องแล้วกดคันโยกลงตัดช้าๆ สวมแว่นตาและหน้ากากกันประกายไฟ