SKU : กบไสไม้ไฟฟ้า
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
กบไสไม้ไฟฟ้า MAKITA 3-1/4 นิ้ว 580W รุ่น 1900B
กบไสไม้ไฟฟ้า MAKITA รุ่น 1900B ขนาด 3-1/4 นิ้ว กำลัง 580 วัตต์ ความเร็วสูงสุด 16,000 rpm ปรับความลึกการไสได้สูงสุด 1 mm เหมาะสำหรับงานช่างไม้มืออาชีพที่ต้องการความแม่นยำและคุณภาพผิวงานสูง
| คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| ยี่ห้อ | MAKITA |
| รุ่น | 1900B |
| ขนาดหัวกบ | 3-1/4 นิ้ว (82 mm) |
| กำลัง | 580 W |
| ความเร็วรอบ | 16,000 rpm |
| ความลึกไสสูงสุด | 1 mm |
| แรงดันไฟ | 220V 50Hz |
| น้ำหนัก | 2.7 kg |
ใช้สำหรับงานไสผิวไม้ ปรับระดับขอบไม้ และแต่งผิวไม้ให้เรียบเนียนก่อนทาสีหรือเคลือบเงา
ตรวจสอบและปรับความลึกของใบมีด เสียบปลั๊ก 220V เปิดเครื่องรอให้ถึงความเร็วสูงสุด วางกบบนปลายไม้แล้วดันไปข้างหน้าตามเสี้ยนไม้ด้วยความเร็วสม่ำเสมอ