SKU : เครื่องเร้าเตอร์ไฟฟ้า ขนาด 1/2 นิ้ว รุ่น RP1800X05 MAKITA
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
เครื่องเร้าเตอร์ไฟฟ้า MAKITA 1/2 นิ้ว รุ่น RP1800X05
เครื่องเร้าเตอร์ไฟฟ้า MAKITA รุ่น RP1800X05 กำลัง 1,800 วัตต์ แกนจับดอกเร้าเตอร์ 1/2 นิ้ว ปรับความเร็วรอบได้ 8,000–22,000 rpm เหมาะสำหรับงานเซาะร่อง ตกแต่งขอบ และงานช่างไม้มืออาชีพ
| คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| ยี่ห้อ | MAKITA |
| รุ่น | RP1800X05 |
| กำลัง | 1,800 W |
| ความเร็วรอบ | 8,000–22,000 rpm |
| ขนาดแกน | 1/2 นิ้ว (12.7 mm) |
| แรงดันไฟ | 220V 50Hz |
| น้ำหนัก | 4.5 kg |
ใช้สำหรับงานเซาะร่องไม้ ตกแต่งขอบไม้ เจาะรู และงานช่างไม้ที่ต้องการความแม่นยำและคุณภาพผิวงานสูง
ติดตั้งดอกเร้าเตอร์ที่ต้องการลงในแกน 1/2 นิ้ว ขันหัวจับให้แน่น ปรับความลึกและความเร็วรอบ เสียบปลั๊ก 220V แล้วเปิดเครื่องและเริ่มงาน